Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Lasisin kasuwanci a Cayman

Tsibirin Cayman shine cibiyar hada-hadar kudi ta duniya, sananne ga asusun saka jari, banki, inshora, da sauran hidimomin kuɗi da samfuran da aka tsara daidai da ƙa'idodin duniya.

Nasarar ayyukan ayyukan Cayman an danganta shi da tsarin sautinta mai kyau, kwanciyar hankali na siyasa da tattalin arziki, da dandamalin tsaka tsaki na haraji, wanda ke da ƙwarewa da ƙwararrun masu ba da sabis. Muna girmama sirrin halattaccen banki yayin da muke aiki tare da kasashe sama da 100 a duk duniya- muna raba bayanan da zai taimaka wajen kawar da cin hanci da rashawa a duniya.

Tare da yawan jama'a na 90%, suna iya magana da Sinanci da Ingilishi da fa'idar ƙasa. Cayman ɗayan manyan wurare ne don kasuwanci don yin tasiri a kudu maso gabashin Asiya, China, da Ostiraliya.

Business license in Cayman

Fa'idar lasisin kasuwanci a Cayman

  • Fa'idodin Yanayi
  • Tsarancin haraji
  • Sassauci
  • Kariyar Kai
  • Samun Bayani
  • Sirrin Kai

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Akwai lasisin kasuwanci a cikin Cayman

Daga

US $ 24,000 Service Fees
  • A cikin yarda da dokokin Cayman masu rijista
  • Azumi, dacewa da sirri
  • 24/7 goyon baya
  • Kawai oda, Duk Muna yi maku ne
Dokar Kasuwancin Jarin Kasuwanci (SIBL) Lasisi Daga dalar Amurka 24,000 Moreara Koyi Learn More

An ba da lasisi na lasisin Cayman

Lasisin aiki na Cayman yana ɗaukar saka hannun jari da ɓangarorin banki tare da waɗannan ayyuka
  • Ayyukan da suka shafi banki da saka hannun jari
  • Zuba jari da bunkasa kasuwancin canjin kasashen waje
  • Amince da ayyukan saka hannun jari

Yadda ake samun lasisin kasuwanci a Tsibirin Cayman

License Research

Mataki na 1: Binciken lasisi

Ayyade duk lasisi da izinin kasuwancin ku a cikin tarayya, jihohi, yanki, da matakan birni.

Documents Preparation

Mataki na 2: Shirye-shiryen takardu

Shirya takaddun lasisin lasisin gwamnati. One IBC zai taimaka muku don jerin abubuwan da ake buƙata don kowane lasisi daban.

License Filings

Mataki na 3: Filin lasisi

Gano bukatun; Kammala dukkan nau'ikan aikace-aikacen

Tabbatar da lasisi aka bayar

Business License Compliance

Mataki na 4: Yarda da lasisin kasuwanci

Hukumar gwamnati za ta bincika bayananku kuma ta ba da ƙarin bayani idan ya cancanta. Bayan haka, an amince da lasisinku.

Tambayoyi

Tambayoyi

1. Menene Babbar Jagora a Cayman?

"Babban asusu" na nufin asusun haɗin gwiwa wanda aka haɗa ko aka kafa a Tsibirin Cayman wanda ke riƙe da saka hannun jari da kuma gudanar da ayyukan kasuwanci a madadin ɗaya ko fiye da aka tsara kuɗin ciyarwar. "Asusun da aka tsara na kayan abinci" na nufin CIMA da aka kayyade asusun hadin gwiwa wanda ke aiwatar da fiye da 51% na saka hannun jari ta hanyar wani asusun hadin gwiwa.

2. Menene Bukatun don AML a Cayman?

Tsarin haramtattun kudade da tsattsauran ra'ayi na tsibirin Cayman (AML) yana buƙatar kuɗin juna don kiyaye hanyoyin AML kamar yadda ya dace da girman kuɗin.

Abubuwan buƙatun sun haɗa da:

  • Ptionaddamar da tsarin haɗari don sa ido kan masu saka hannun jari da ayyukan kuɗi, tare da isassun tsarin gano haɗari (gami da bincika dukkan lamuran takunkumi) dangane da mutane, ƙasashe, da ayyukan asusun bai ɗaya;
  • Lura da jerin ƙasashen da basa bin doka, ko basa cikawa, tare da shawarwarin Actionungiyar Ayyuka ta Kuɗi;
  • Hanyoyi don:
    • mai gano jari da tabbatarwa
    • Gudanar da haɗari;
      rikodin bayanai;
    • rahoton ayyukan da ake zargi;
      Kulawa, da gwada tsarin don, bin AML da buƙatun ƙa'idodin tsarin kuɗi; kuma
    • Sauran hanyoyin sarrafawa na ciki da hanyoyin sadarwa (misali aikin bincike mai zaman kansa mai hadari)
3. Waɗanne ƙungiyoyi ne suka faɗi cikin ƙididdigar ma'anar Kuɗin Kuɗi?

Ma'anar da aka sake sabuntawa tana bayyana matsayin wasu nau'ikan mahaɗan kuma yana faɗaɗa ikon PFL zuwa ƙarin mahaɗan. Wannan bayani da fadadawa na iya canza matsayin ga ƙungiyoyi da dama, gami da amma ba'a iyakance shi ga wasu kuɗaɗen masarufi ba, wasu sabbin motocin saka hannun jari da kuɗaɗen da aka kafa don saka hannun jari ɗaya.

4. Shin akwai lokacin miƙa mulki don rajistar asusun masu zaman kansu?

Dokar PF ta tanadi cewa dole ne a yi rajistar kudaden masu zaman kansu da doka ta tanada kafin 7 ga watan Agusta 2020. Wannan ya shafi duka kudaden masu zaman kansu wadanda ke gudanar da kasuwanci a ranar da aka fara dokar PF (kasancewar 7 ga Fabrairu 2020) da kuma kudade masu zaman kansu fara kasuwanci tsakanin watanni shida na canji daga 7 ga Fabrairu 2020 zuwa 7 ga Agusta 2020. Kuɗaɗen masu zaman kansu waɗanda za su fara ko bayan 7 ga Agusta 2020 za su buƙaci bin ƙa'idodin lokacin rajista da ke cikin Dokar PF, kamar yadda aka taƙaita a ƙasa.

5. Menene Dokar Kasuwancin Zuba Jari ke ɗaukar tsaro?

Dokar Kasuwancin Zuba Jari (SIBL) ta bayyana "amintattun tsaro" kamar:

  • Hannun jari ko hannun jari na kowane nau'in hannun jari na kamfani (ƙarin bayani)
  • Takardun lamuni, ajiyar lamuni, lamuni, takaddun shaida na ajiya, da duk wani kayan aiki da ke ƙirƙira ko yarda da bashi (ban da banki da kayan kuɗi irin su cheque, kayan jinginar gida, da cajin ƙasa).
  • Garanti da wasu kayan kida waɗanda ke ba wa mai riƙe damar yin rajistar wasu sharuɗan
  • Takaddun shaida ko wasu kayan aikin da ke ba da kwangila ko haƙƙin mallaka
  • Zaɓuɓɓuka akan kowane tsaro da kan kowane irin kuɗi, ƙarfe mai daraja ko zaɓi a kan zaɓi
  • Nan gaba
  • Hakki a ƙarƙashin kwangila don bambance-bambance (misali ƙayyadaddun kuɗi kamar ƙimar riba da ƙididdigar hannun jari a gaba, yarjejeniyar ƙimar gaba da musanyawa)
6. Shin akwai mafi ƙarancin ƙimar ƙa'idar da ake buƙata don lasisin Kasuwancin Zuba jari na Tsaro kuma idan haka ne, menene mafi ƙaranci?

A ƙarƙashin Kasuwancin Zuba Jari na Tsaro (Bukatun Kuɗi da Ka'idoji) Dokokin, Ana buƙatar lasisi na Kasuwancin Zuba Jari don samun tushen tushen albarkatun kuɗi. Game da dillalai, dillalan kasuwa, da manajan tsaro, tushen tushen kuɗin kuɗi shine CI $ 100,000 kuma game da duk wasu lasisi, abin da ake buƙata shine CI $ 15,000.

7. Shin ana buƙatar lasisin Kasuwancin Zuba Jari don samun tsarin inshora a wurin?

Duk Kasuwancin Zuba Jari na lasisi a ƙarƙashin Dokar Kasuwancin Zuba Jari na Tsaro ("SIBL") dole ne su sami kuma su kiyaye wadataccen inshorar. Dole ne lasisin lasisin ya sami inshora don rufewa

  • Indwarewar Kwarewa,
  • Hakkin Kwararru na Manyan Jami'an da Sakatarorin Kasuwanci, da
  • Cutar Kasuwanci, kamar yadda Sashe na 4 (1) na Dokokin Kasuwancin Zuba Jari ya aminta (Dokar Kasuwanci).

Da fatan za a koma Bayanin Jagora na Jagora - Inshorar Takaddama na Kwararru don Amincewa, Inshora, Mai Gudanar da Asusun Mallaka, Kasuwancin Zuba Jari da lasisin Gudanar da Kamfanoni da Daraktoci don jagora.

One IBC Club

One IBC Club ɗin IBC

Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.

Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.

Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.

Partnership & Intermediaries

Kawance & Masu shiga tsakani

Shirin Magana

  • Zama wakilin mu a cikin matakai 3 masu sauki kuma kasamu har zuwa 14% kwamiti akan duk abokin cinikin da ka gabatar mana.
  • Rearin Dubawa, Earin Samun Kuɗi!

Shirin Kawance

Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.

Sabunta iko

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US