Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
An ƙirƙiri kamfanin shiryayye kuma an barshi ba tare da wani aiki ba. Ana iya siyar da kamfanin ga wani mutum ko rukuni na mutane waɗanda suke son kafa kamfani ba tare da bin duk hanyoyin ƙirƙirar sabon ba. Dalilai gama gari na siyan kamfanin shiryayye sun hada da masu zuwa:
Don adana lokacin da ke cikin ɗaukar matakan ƙirƙirar sabon kamfani
Don samun damar yin takara kan kwangila. (Wasu yankuna suna buƙatar kamfani yana kasuwanci don wani ɗan lokaci don samun wannan damar)
Don nuna dorewar kamfanoni domin jawo hankalin masu amfani ko masu saka jari
Don samun dama ga darajar kamfanoni
Akwai jerin samfuran zamani na kamfanonin shiryayye don ku bincika ku adana abin da kuka zaɓa. Abin da ya kamata ku yi shi ne kawai ku sanya alama a kan akwatinan zaɓinku, ku aiko mana da bincike, kuma za mu dawo gare ku ba da daɗewa ba.
Zaɓi kowane samfurin Kamfanin samfuran daga jerinmu
Bada mana canje-canjen da kuka gabatar game da Kamfanin, kamar Canja suna, Canji a tsarin kamfanin, /ara / Rage hannun jari, Ayyukan Nominee, da sauransu.
Dogaro da buƙatunku, zai iya ɗauka daga kwanaki 3-5 don shirya takaddun Kamfanin da suka dace kuma ya ba ku kwafi mai taushi / wuya ta hanyar isar da Express (TNT, DHL, UPS, da sauransu)
Kamfanin ku yanzu yana aiki kuma a shirye yake don amfanin ku
Ee. Koyaya, sabon sunan kamfanin da aka gabatar dole ne a fara amincewa dashi ta hanyar mai rejista a cikin ƙasar hadewar don tabbatar da cewa sunan iri ɗaya bai wanzu ba.
Offshore Company Corp zai yi farin cikin gudanar da bincike na suna kyauta .
Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannun daraktocin kamfanin, kuma dole ne a shigar da sabon suna bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Ee. Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannu ta hannun darektan (s) na kamfanin kuma a sanya shi bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Sabon darakta (s) dole ne su samar da kwafin fasfo ɗin su, tabbacin adireshin gida na dindindin, lambar tarho / faks da adireshin imel tare da wasiƙar da aka sa hannu ta nuna cewa suna son zama darektan kamfanin.
Ee. Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannu ta hannun darektan (s) na kamfanin kuma a sanya shi bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Sabbin masu hannun jarin (s) dole ne su samar da kwafin fasfo dinsu, tabbacin adireshin gida na dindindin, lambar tarho / faks da adireshin imel tare da wasiƙar da aka sanya hannu wacce ke nuna cewa suna son zama masu hannun jarin kamfanin.
Ee, zamu iya tallafa muku don buɗe asusun banki don kamfanin ku.
A al'ada dole ne mu samar da banki ga ayyukan kasuwancinku da tsare-tsarensu na gaba, tabbacin ayyukan kasuwancinku na yanzu ta amfani da takaddun kamfanin, gidan yanar gizon kamfani, kwangilar kasuwanci, yarjejeniyar haya za ta taimaka tallafawa aikace-aikacen asusun bankin ku (ba ya dace da tauraruwa- harka kasuwanci).
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.