Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Ee. Koyaya, sabon sunan kamfanin da aka gabatar dole ne a fara amincewa dashi ta hanyar mai rejista a cikin ƙasar hadewar don tabbatar da cewa sunan iri ɗaya bai wanzu ba.
Offshore Company Corp zai yi farin cikin gudanar da bincike na suna kyauta .
Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannun daraktocin kamfanin, kuma dole ne a shigar da sabon suna bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Ee. Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannu ta hannun darektan (s) na kamfanin kuma a sanya shi bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Sabon darakta (s) dole ne su samar da kwafin fasfo ɗin su, tabbacin adireshin gida na dindindin, lambar tarho / faks da adireshin imel tare da wasiƙar da aka sa hannu ta nuna cewa suna son zama darektan kamfanin.
Ee. Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannu ta hannun darektan (s) na kamfanin kuma a sanya shi bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Sabbin masu hannun jarin (s) dole ne su samar da kwafin fasfo dinsu, tabbacin adireshin gida na dindindin, lambar tarho / faks da adireshin imel tare da wasiƙar da aka sanya hannu wacce ke nuna cewa suna son zama masu hannun jarin kamfanin.
Ee, zamu iya tallafa muku don buɗe asusun banki don kamfanin ku.
A al'ada dole ne mu samar da banki ga ayyukan kasuwancinku da tsare-tsarensu na gaba, tabbacin ayyukan kasuwancinku na yanzu ta amfani da takaddun kamfanin, gidan yanar gizon kamfani, kwangilar kasuwanci, yarjejeniyar haya za ta taimaka tallafawa aikace-aikacen asusun bankin ku (ba ya dace da tauraruwa- harka kasuwanci).
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.