Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
A matsayin wani ɓangare na kafa kamfani na 100% na ƙasashen waje (100% FOE) ko haɗin gwiwa (JV) a cikin Vietnam, mai saka hannun jari na ƙasashen waje dole ne ya bi jerin hanyoyin lasisi kafin ya sami damar gudanar da kasuwanci a Vietnam.
Dole ne mai saka jari ya fara shiga aikin saka jari kuma ya shirya takaddar aikace-aikace (fayil) don neman Takaddun Zuba Jari (IC), wanda kuma ana ɗaukar sa rijistar kasuwanci ce ga kamfanin. IC shine lasisin hukuma wanda ke bawa masu saka jari na waje damar aiwatar da ayyukan kasuwanci a Vietnam.
Don ayyukan da ke buƙatar rajista, bayarwar IC yana ɗaukar kwanaki 15 na aiki. Don ayyukan da za'a iya kimantawa, lokacin da za'a ɗauki IC yana iya bambanta. Ayyukan da ba sa buƙatar amincewar Firayim Minista suna ɗaukar ranakun aiki 20 zuwa 25, yayin da ayyukan da ke buƙatar irin wannan yarda suka ɗauki kusan ranakun aiki 37.
Za a tantance ayyuka na musamman kuma Firayim Minista ya amince da su. -Ungiyar karɓar aikace-aikacen, hukumar amincewa da hukumar ba da lasisi ta bambanta dangane da wuri da ɓangaren aikin.
Da zarar an bayar da IC, dole ne a ɗauki ƙarin matakai masu zuwa don kammala aikin da fara ayyukan kasuwanci.
Don sassaka hatimi, kamfanoni suna buƙatar lasisin yin hatimi daga Sashen Gudanarwa don Dokar Tattalin Arziki (ADSO) ƙarƙashin Sashin 'Yan Sanda na Municipal. Takaddun da ake buƙata don aikace-aikacen hatimi sun haɗa da:
Dole ne a yi rajistar lambar haraji tare da sashen haraji a cikin kwanakin aiki 10 daga ranar bayarwa na IC. Takaddun da ake buƙata don rajistar lambar haraji sun haɗa da:
Bayan samun hatimin da lambar haraji, kamfanoni suna buƙatar buɗe asusun banki. Takaddun aikace-aikacen don buɗe asusun banki sune:
Sababbin masana'antun suna buƙatar yin rijistar ma'aikata a ofishin kwadagon yankin. Hakanan suna buƙatar yin rijistar ma'aikata a cikin Hukumar Inshorar Hadin gwiwar biyan bashin zamantakewar, lafiyar da inshorar rashin aikin yi.
Don kammala aikin, ya kamata a buga sanarwar jarida don sanar da kafa kamfanin. Ya kamata sanarwar ta hada da wadannan bayanan:
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.