Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Nemi binciken sunan kamfanin kyauta Muna bincika cancantar sunan, kuma muna ba da shawara idan nasara.
Zaɓi hanyar biyan ku (Mun karɓi biyan kuɗi ta Kredit / Debit Card, PayPal ko Canja wurin Waya).
Daga
US $ 1099Janar bayani | |
---|---|
Nau'in Yan Kasuwa | IBC |
Harajin Haraji Na Kamfani | Babu |
Tsarin Mulki na Ingilishi | Ee |
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu | A'a |
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) | 9 |
Bukatun Corporate | |
---|---|
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari | 1 |
Mafi qarancin adadin Daraktoci | 1 |
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin | Ee |
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari | 50,000 USD |
Bukatun Gida | |
---|---|
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista | Ee |
Sakataren Kamfanin | Ee |
Taron Yanki | A'a |
Daraktoci / Masu Raba Gida | A'a |
Rubuce-rubucen Samun Jama'a | A'a |
Bukatun shekara-shekara | |
---|---|
Komawar Shekara-shekara | A'a |
Lissafin Asusun | Ee |
Kudin Hadahadar Kudade | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) | US$ 1,429.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 850.00 |
Kudaden Sabunta Shekara-shekara | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) | US$ 1,299.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 850.00 |
Ayyuka da takaddun da aka bayar | Matsayi |
---|---|
Memorandum da Labaran Associationungiyar | |
Takaddar hadahadar (hoton demo); | |
Raba Takaddun shaida | |
Rijistar Sakatarori | |
Rijistar Daraktoci | |
Rijistar membobi da hannun jari | |
Taron Darakta na Farko | |
Na farko Share mariƙin |
Takaddun Shaida | Matsayi |
---|---|
Rajista na Gwamnati / Kudin Lasisin | |
Gabatar da aikace-aikace ga Magatakarda na Kamfanoni |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Fom na Tsarin Kasuwanci PDF | 654.81 kB | Lokacin sabuntawa: 06 May, 2024, 16:59 (UTC+08:00) Tsarin Kasuwancin Kasuwanci don Haɗin Kamfanin |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Katin Bahamas IBC Rate PDF | 526.00 kB | Lokacin sabuntawa: 07 May, 2024, 14:10 (UTC+08:00) Fasali na asali da Matsakaicin farashi don Haɗin Bahamas IBC |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Fayil na Sabunta Bayani PDF | 3.31 MB | Lokacin sabuntawa: 30 Sep, 2024, 12:45 (UTC+08:00) Fayil na Sabunta Bayani don kammala abubuwan da doka ta tanada |
Idan kuna shirin fara kamfani a cikin Bahamas , ga wasu abubuwa da yakamata ku sani game da:
Tsarin harajin shine mafi kyawun abin sha'awa don fara kamfani a cikin Bahamas . Wannan ƙasar tana ba da harajin sifili don harajin kamfani, harajin samun kudin shiga, harajin samun riba, harajin sarauta, rabon kuɗi da harajin riba. Bugu da ƙari, waɗannan sharuɗɗan sun shafi duka mazauna da waɗanda ba mazauna a cikin tsibiran ba.
Kudin ƙirƙirar kamfani a cikin Bahamas yayi ƙasa, kamar yadda ake kashe kuɗin kula da kamfanin. Yana ɗaukar kusan kwanaki 7 zuwa 14 na aiki don aiwatar da aikace -aikacen ku.
Kamfanoni na waje a Bahamas na iya jin daɗin babban matakin sirri, wanda shine mafi kyau don kariyar kadara da riƙe sirrin bayanan sirri. Abin ban mamaki, Dokar Kamfanonin Kasuwanci na Duniya na 1990 na Bahamas ya hana musayar ilimi akan kamfanoni a Bahamas tare da kowace ƙasa.
Baya ga kasancewa ƙasar yawon buɗe ido ta musamman tare da rairayin bakin teku masu ban sha'awa, Commonwealth of The Bahamas, wanda aka fi sani da The Bahamas, ya shahara saboda kyawawan halaye ga masu saka hannun jari na duniya waɗanda ke son fara kasuwanci a Bahamas . Anan akwai duk matakai da farashin haɗin gwiwa don fara kasuwanci a Bahamas :
Idan aka kwatanta, farashin fara kasuwanci a Bahamas yana cikin mafi arha a duniya. Har ma ya yi ƙasa idan aka yi la’akari da duk fa’idojin da ƙasar ke ba wa kasuwancin duniya a nan. Idan kuna neman mai ba da sabis na kamfani da aka dogara don taimaka muku fara kasuwanci a Bahamas , duba sabis ɗin ƙirƙirar kamfanin Bahamas na One IBC.
Raba mai ɗaukar kaya shine tsaro na adalci wanda mutum ko kamfanin da ke ɗauke da takardar shaidar hannun jari ta mallaka gaba ɗaya. Tun da rabon ba a yi rijista da kowace hukuma ba, hanya mafi sauƙi don canja wurin mallaka ita ce gabatar da takarda ta zahiri.
Lokacin yin rijistar kamfani a Bahamas , kasuwancin da yawa ba su sani ba idan an ba da izinin hannun jari a Bahamas ko a'a. Don amsa wannan tambayar, ƙasar ta kasance tana ba da izinin hannun jari, amma ta kawar da su a cikin 2000. An dawo da duk hannun jarin da ke gabanin hakan a ranar 30 ga Yuni 2001. An yi waɗannan canje -canje a cikin Dokar Kasuwancin Ƙasa ta Duniya (IBC) 2000 a matsayin soke dokar IBC ta 1989, da nufin inganta dokar kasuwanci tare da samun amincewa daga masu saka hannun jari na duniya. Dokar ta kuma bayyana cewa dole ne aƙalla akwai mai hannun jari guda ɗaya a cikin kamfanin, kuma masu mallakar kamfani masu fa'ida dole ne a bayyana su ga wakilin da aka yiwa rajista, amma ba sa cikin rikodin jama'a.
Kawar da hannun jarin Bahamas ya magance batutuwan nuna gaskiya da FSF, FATF, da OECD suka gabatar dangane da ganewa, yin rikodi, da watsa bayanai masu dacewa game da ƙungiyoyin shari'a da na kasuwanci.
Bahamas sun sami sunan harajin harajin su saboda harajin sa hannun jarin waje da dokokin kasuwanci. Wannan saboda gaskiyar cewa ba a biyan haraji na mutum, gado, kyaututtuka, da ribar jari a Bahamas. Sauran harajin, gami da harajin da aka kara (VAT), harajin kadarori, harajin hatimi, harajin shigo da kaya, da kudaden lasisi sune tushen samun kudin shiga ga gwamnati.
Saboda martabarsa ga kwanciyar hankali, Bahamas cibiya ce ta duniya don ayyukan banki wanda ke jan hankalin ƙungiyoyin kuɗi na duniya. Sakamakon haka, wannan yana jan hankalin kamfanoni da yawa da attajiran ƙasashen waje. Tare da GDP na kowane mutum na $ 34,863.70 a cikin 2019, Bahamas ita ce ƙasa ta uku mafi arziƙi a cikin nahiyar, bayan Amurka da Kanada.
Babu haraji ko kawai harajin kuɗi - Ko da yake tsarin haraji ya bambanta da ƙasa, duk wuraren harajin suna haɓaka kansu a matsayin wurin da waɗanda ba mazauna ba za su iya guje wa biyan haraji mai yawa ta hanyar sanya kadarorinsu ko kamfanoni a wurin. A zahirin gaskiya, har ma da ƙasashe masu tsari, kodayake ba a lissafa su a matsayin wuraren harajin ba, har yanzu suna ba da fa'idodin haraji don ƙarfafa saka hannun jari na ƙasashen waje.
Babban sirrin bayanai - Ana kiyaye bayanan kuɗi sosai a cikin harajin Bahamas . Bahamas suna da doka bayyananniya ko tsarin gudanarwa don kare bayanai daga tasirin duniya da leƙo asirin ƙasa.
Babu ikon zama na gida - Ba a buƙatar ƙungiyoyin ƙasashen waje don samun babban kasancewar gida a cikin Bahamas. A cikin iyakokin ta, babu buƙatar samar da samfura ko ayyuka, ko gudanar da kasuwanci ko kasuwanci gami da kowane wakili ko ofishi.
Don samun lasisin kasuwanci a cikin Bahamas , waɗanda ba Bahamian ba dole ne su fara gabatar da Bayar da Shawarwari ga Hukumar Zuba Jari ta Bahamas (BIA). Wadanda ba Bahaushe ba dole ne su sami mafi ƙarancin hannun jari na BS $ 500,000 a waje da “Bahamian kawai”.
BIA za ta bincika aikace -aikacen kuma ta tura shi ga Majalisar Tattalin Arzikin Ƙasa don dubawa da kuma waɗannan Ma'aikatar Gwamnati ko Hukumar dangane da yanayin aikin kasuwanci da aka gabatar:
BIA za ta sanar da mai nema a rubuce da zarar an cimma matsaya. Suna kuma hada kai da sauran sassan gwamnati da tallafawa aikin bayan an ba su izini.
Ofishin Sashin lasisin Kasuwanci (BLU) na iya samar da fom ɗin aikace -aikacen. Kammala da ƙaddamar da fom ɗin aikace -aikacen zuwa BLU, Ofishin Baitulmali, ko Mai Gudanar da Tsibirin Iyali. Hakanan wannan fom ɗin ya haɗa da rijistar sunan kasuwanci. Idan an ƙi sunan, za a sanar da mai nema kuma a umarce shi da ya zaɓi daga sauran zaɓuɓɓuka akan fom.
An kammala aikace -aikacen cikin kwanaki 7 na aiki idan babu matsala. BLU za ta tuntuɓi masu nema don sanar da su cewa za su iya ɗaukar lasisin kasuwanci na Bahamas .
Babban Ofishin Magatakarda shine inda kamfanonin kasuwanci na jama'a, ƙarancin haɗin gwiwar abin alhaki, da iyakance kamfanoni masu rijista ke yin rijista da samun takaddar haɗaɗarsu. Sannan ana isar da wannan zuwa ofishin BLU.
Bahamas yana da ƙarancin kuɗin haraji. A takaice:
Bahamas na iya zama tamkar harajin da ba a biyan haraji a farfajiya, amma don samun fa'ida daga tsarin harajin wannan ikon, ana ba da shawara sosai ga ƙwararre kamar One IBC .
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.