Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Tsibirin Cayman ya kasance wani ɓangare na Masarautar Burtaniya a matsayin mallaka sannan kuma ya zama aasashen Burtaniya na verseasashen waje. Ingilishi shine yare na farko a cikin Caymans. Dokar gama gari ta Ingilishi koyaushe ta kasance mizani don tsarin shari'arta. Tsibiran Cayman sanannu ne a matsayin harajin haraji saboda bashi da harajin samun kuɗaɗen shiga kuma yana da tsari mai sauƙi don haɗawar ƙasashen waje. Kamfanin Exempted Cayman ya zama sanannen zaɓi ga businessan kasuwar waje don riƙe asusun banki na waje saboda sirrin da keɓaɓɓun fa'idodin Cayman.
Kamfanoni na Tsibirin Cayman suna aiki a ƙarƙashin Dokar Kamfanoni na 1961. Dokokin kamfanonin su na jawo kasuwancin duniya kuma yawancin masu saka hannun jari na ƙasashen waje sun zaɓi haɗawa cikin ikon su. Hada kai a cikin Tsibirin Cayman abu ne mai kayatarwa ga mutane da yawa saboda tattalin arziki ne mai matukar ci gaba da daidaito, gami da tallafi daga kamfanonin amintattu, lauyoyi, bankuna, manajojin inshora, akawu, masu gudanarwa, da manajojin asusu. Bugu da ƙari, kamfanoni na iya samun sabis na tallafi na gida don taimaka musu.
Me yasa kamfanoni ke haɗawa a tsibirin Cayman? Akwai dalilai da yawa da yasa masu saka jari na ƙasashen waje suka zaɓi Tsibirin Cayman don haɗawa. Wasu daga fa'idodin da kamfanonin Cayman suka samu sun haɗa da:
Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.