Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Nemi binciken sunan kamfanin kyauta Muna bincika cancantar sunan, kuma muna ba da shawara idan nasara.
Zaɓi hanyar biyan ku (Mun karɓi biyan kuɗi ta Katin Bashi / Kudin kuɗi, PayPal ko Canja wurin Waya).
Daga
US $ 709Janar bayani | |
---|---|
Nau'in Yan Kasuwa | IBC |
Harajin Haraji Na Kamfani | Babu |
Tsarin Mulki na Ingilishi | Ee |
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu | A'a |
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) | 2 |
Bukatun Corporate | |
---|---|
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari | 1 |
Mafi qarancin adadin Daraktoci | 1 |
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin | Ee |
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari | Hannun jari na 50,000 USD / 50,000 |
Bukatun Gida | |
---|---|
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista | Ee |
Sakataren Kamfanin | Ee |
Taron Yanki | A'a |
Daraktoci / Masu Raba Gida | A'a |
Rubuce-rubucen Samun Jama'a | A'a |
Bukatun shekara-shekara | |
---|---|
Komawar Shekara-shekara | A'a |
Lissafin Asusun | A'a |
Kudin Hadahadar Kudade | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) | US$ 922.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 550.00 |
Kudaden Sabunta Shekara-shekara | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) | US$ 584.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 550.00 |
Janar bayani | |
---|---|
Nau'in Yan Kasuwa | LLC |
Harajin Haraji Na Kamfani | Babu |
Tsarin Mulki na Ingilishi | Ee |
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu | A'a |
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) | 2 |
Bukatun Corporate | |
---|---|
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari | 0 |
Mafi qarancin adadin Daraktoci | 0 |
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin | A'a |
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari | Hannun jari na 50,000 USD / 50,000 |
Bukatun Gida | |
---|---|
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista | Ee |
Sakataren Kamfanin | Ee |
Taron Yanki | A'a |
Daraktoci / Masu Raba Gida | A'a |
Rubuce-rubucen Samun Jama'a | A'a |
Bukatun shekara-shekara | |
---|---|
Komawar Shekara-shekara | A'a |
Lissafin Asusun | A'a |
Kudin Hadahadar Kudade | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) | US$ 1,040.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 550.00 |
Kudaden Sabunta Shekara-shekara | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) | US$ 910.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 550.00 |
Ayyuka da takaddun da aka bayar | Matsayi |
---|---|
Takaddun Takaddun Shaida; | |
Memorandum & Labaran Associationungiyar; | |
Nada Babban Darakta (s) na farko; | |
Babban Izini; | |
Yanke Shawarwarin Darekta (s) Na Farko; | |
Kawo kunshin kamfanin |
Mutumin da yake son haɗa sabon kamfani a cikin Belize yana buƙatar biyan nau'ikan kuɗin Gwamnati biyu. Wannan kuɗin ya dogara da dokokin gwamnatin Belize kuma ba za mu iya daidaita shi ba.
Ayyuka da takaddun da aka bayar | Matsayi |
---|---|
Kudin lasisi don IBCs tare da izini na asalin 50,000 USD ko ƙasa | |
Rajista Ofishin / Kudin Wakilin Kudin; |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Fom na Tsarin Kasuwanci PDF | 654.81 kB | Lokacin sabuntawa: 06 May, 2024, 16:59 (UTC+08:00) Tsarin Kasuwancin Kasuwanci don Haɗin Kamfanin |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Fayil na Sabunta Bayani PDF | 3.31 MB | Lokacin sabuntawa: 30 Sep, 2024, 12:45 (UTC+08:00) Fayil na Sabunta Bayani don kammala abubuwan da doka ta tanada |
Yin rijistar sunan kasuwanci a Belize shine mataki na farko don kafa kasuwancin ku. Kare sunan kasuwancin ku yana da mahimmanci saboda nau'i ne na ganowa tsakanin kasuwannin da kuke so. Kamfanin Belize da Rijistar Harkokin Kasuwanci (BCCAR) za su gudanar da wannan aikin. Muna ƙarfafa ku don tuntuɓar One IBC ta waya ko imel, don haka za mu iya taimaka muku da tsarin rajistar sunan kasuwanci a Belize.
Takaddun da ake buƙata don yin rajistar sunan kasuwanci a Belize dole ne a cika su daidai. Jerin takaddun da ake buƙata shine kamar haka:
Belize, gabaɗaya, shine kyakkyawan ikon ƙirƙirar kamfani na ketare. Don haka, sanin yadda ake yin rajistar sunan kasuwanci a Belize yana ba da shawarar sosai ta One IBC kafin fara kasuwanci a can.
Don ƙarin bayani game da rajistar sunan kasuwanci a Belize , da fatan za a tuntuɓe mu ta Hotline +65 6591 9991 ko imel [email protected] .
Lokacin yin kasuwanci a Belize , yana da mahimmanci don samun madaidaicin lasisin kasuwanci don kamfanin ku. Gabaɗaya, akwai manyan nau'ikan lasisin Belize guda biyu waɗanda dole ne ku sani:
Kasuwancin da ke ba da kowane irin sabis ko samfur a Belize dole ne su sami lasisin ciniki. Kuna iya yin rajistar lasisi tare da karamar hukuma ko gundumar gari. Kudaden lasisin kasuwanci a Belize sun kasu kashi kashi kuma ana caje su bisa ƙimar hayar shekara-shekara na kadarar. Misali, manyan kantuna, kantunan miya, shagunan kayan daki, da kasuwancin gyara ana biyan kuɗin 3.5%. Shagunan kayan masarufi, gidajen mai, da ofisoshin likitan hakora duk ana biyan kuɗin 5%. Ga kasuwancin da ke shiga cikin wasan caca ko na hannun jari, mafi girman ƙimar shine 25%.
Idan kasuwancin ku yana aiki a cikin masana'antar sabis na kuɗi na duniya a ciki ko daga cikin Belize, dole ne ku ɗauki lasisin kuɗi na Belize . Belize Financial Service Commission (FSC) ne ke kula da bayar da lasisin. Akwai nau'ikan lasisin kuɗi na Belize guda 13, waɗanda suka shahara gami da kariyar kadara ta ƙasa da ƙasa da sarrafa su, Isar da Kuɗi, Lissafi, da Sabis na sarrafa Biyan kuɗi. Kuɗin aikace-aikacen ya kai dalar Amurka 1,000 ga kowane nau'in, amma kuɗin sabuntawa ya bambanta daga dalar Amurka 5,000 zuwa dalar Amurka 25,000.
Babu harajin babban birnin Seychelles; haka kuma ba a biya harajin riba da sauran kudaden da aka samu daga ketare.
Dangane da Dokar Harajin Kasuwancin Seychelles 2009 , ƙimar harajin kamfanin Seychelles (watau harajin kamfani na Seychelles ko harajin kasuwanci) shine 25% akan SR 1,000,000 na farko na kudin shiga mai haraji da 33% akan saura.
Adadin harajin Seychelles IBC shine 0%, wanda ke nufin kamfanonin da ke cikin teku a Seychelles na iya inganta yawan harajin su, kuma suna haɓaka ribar su. Bugu da kari, kudaden shiga na kamfani da aka samu daga ayyukan da ke wajen Seychelles ba za a sanya haraji kan rabon riba, riba, sarauta, ko wasu kudaden da aka biya ga masu ruwa da tsakin sa ba.
Don ƙarin bayani game da ƙimar harajin kamfanin Seychelles , da fatan za a tuntuɓe mu ta Hotline +65 6591 9991 ko imel [email protected] .
Idan kuna neman ƙarin jagororin haraji na Seychelles , zaku iya ziyartar gidan yanar gizon mu ko tuntuɓar ƙwararrun mu kai tsaye ta imel/layi mai zafi.
Tun daga ranar 1 ga Janairu, 2019, Kamfanonin kasuwanci na kasa da kasa na Belize (IBCs) ba a kebe su daga haraji ta atomatik. Kamar kasuwancin gida, waɗannan IBCs suna ƙarƙashin Belize Income da Dokar Harajin Kasuwanci (IBTA).
A ƙarƙashin IBTA, Belize tana da tsarin biyan haraji biyu. Ana biyan kasuwanci da haraji iri biyu:
Yawan harajin shiga na Belize na gabaɗaya shine 25%.
Adadin harajin kuɗin shiga na Belize na IBCs sune kamar haka:
Dangane da gyare-gyaren IBTA a watan Disamba 2019, ba za a buƙaci harajin kuɗin shiga kan kuɗin shiga mai aiki da zai fara aiki daga Janairu 1, 2020; sai dai kamfanoni masu gudanar da ayyukan man fetur.
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.