Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Rashin fahimta mai yaduwa game da ayyukan tuntuɓar kasuwanci shine cewa manyan manyan kamfanoni ne ke amfani da su. A zahiri, tuntuɓar kasuwanci yana da mahimmanci ba tare da la'akari da girman kasuwancin ba. Masu ba da shawara suna ba da jagorar ƙwararru da ilimi kan batutuwa daban-daban, waɗanda ke ba da damar kasuwanci don yin aiki cikin nasara.

Bari mu dubi mahimmancin tuntuɓar gudanarwa ga ƙananan kamfanoni ta hanyar yin la'akari da ayyuka na yau da kullun waɗanda masu ba da shawara kan gudanarwa ke takawa. Za mu ga cewa hayar da shawarwarin kula da kamfanoni yana da fa'idodi da yawa.

Ƙarfin mai ba da shawara kan kasuwanci ya ba da shawarwari masu inganci game da yadda za a ciyar da kamfanin ku gaba shine mafi mahimmancin fa'idar shiga ɗaya.

Tuntuɓar kasuwanci yadda ya kamata yana taimaka wa ƙungiyoyi don haɓaka aiki da inganci. Lokacin zabar hanyar da ya kamata kamfanonin su bi, yawancin masu kasuwancin suna tunanin ɗaukar masu ba da shawara kan kasuwanci. Yawancin masu kasuwanci suna ɗaukar masu ba da shawara don tabo batutuwan haɓaka, samun haske game da wata kasuwa, haɓaka haɓakar ma'aikata, canza yanayin kasuwanci, gano sabbin manufofin kasuwanci, ma'aikatan jirgin ƙasa, yanayin kasuwancin da ba ya da inganci, tada tsattsauran ra'ayi amma damar kasuwanci, da tasiri ga yanke shawara. -masu yi. Abu na farko da mai ba da shawara ya yi lokacin da suka shiga kamfani ko abokin ciniki shine gano menene burinsu. Bayan haka, mai ba da shawara ya gano damar da za a iya girma kuma ya tsara shirye-shirye daidai.

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US