Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Ƙasar Ingila (Birtaniya) tana ba kasuwancin ku damar ci gaba daga Burtaniya bayan rufewa. Tsarin na iya ɗaukar lokaci mai tsawo idan ba ku saba da sabbin dokokin ƙasar ba.

Muna ba da shawarar yin amfani da sabis na haɗin gwiwarmu don rage lokaci da kuma guje wa kudaden da ba'a so tare da dukan tsari. Za mu iya taimaka muku matsar da kamfanin ku na Burtaniya mai aiki zuwa wata ƙasa daban tare da yajin aikin kamfaninmu da ayyukan ƙirƙira.

Kamfanonin da ke aiki bisa tsarin ƙasa da ƙasa suna riƙe wajibcin haraji a cikin Burtaniya.

Koyaya, idan kun rage ƙayyadaddun kamfanin ku na Burtaniya zuwa wata ƙasa daban tare da mafi kyawun tsarin haraji, kamfanin ku na iya jin daɗin keɓancewa daga harajin Burtaniya akan ribar da ake samu a ketare gami da babban birnin Burtaniya da na ketare.

Gabaɗaya, zabar ƙaramin kuɗin haraji ko ikon biyan haraji shine hanyar gama gari don 'yan kasuwa su bi. Ko da yake akwai tsarin da ake da shi don tallafawa batutuwan Eco & Tax da aka sani da Liquidation Voluntary Modern (MVL). Yana aiki bisa ga kadarorin kamfanin ku mai iyaka sannan ya ba da yuwuwar mafita gare ku don kiyaye dubban fam.

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US