Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Bayan tafiya daga tattalin arziƙin ƙasa zuwa na kasuwa, Vietnam ta fara haɓaka a farkon shekarar 1990. A zamanin yau, Vietnam ta dogara ne da kayayyakin da ake samarwa da sayarwa a cikin gida ta ƙananan masana'antu da ƙananan masana'antu (SMEs) suna ɗorawa kan ƙasashen duniya Yanayi da kuma sarrafawa don hade kanta cikin tattalin arzikin duniya.
Tare da dokar kasuwanci wacce ke ba da nau'ikan kamfanoni kamar na Yammacin Turai da Turai, Vietnam tana ba da fa'idodi da yawa ga 'yan kasuwar waje da ke kafa kasuwanci a wannan ƙasar. Masu ba da shawara game da kirkirar kamfaninmu a Vietnam na iya ba da bayani game da dokar kasuwanci da ke aiki a nan.
Citizensasashen waje da ke da sha'awar kirkirar kamfanin Vietnam za su iya kafa nau'ikan kasuwanci biyu:
Ya kamata a sani cewa ana iya buɗe kamfanonin saka hannun jari gaba ɗaya a cikin industriesan masana'antu a Vietnam. Waɗannan masana'antun gwamnati ce ta kafa su.
Kara karantawa: Kasuwancin Kasashen waje a Vietnam
Aya daga cikin manyan dalilan kafa kamfani a Vietnam shine cewa baya sanya mafi ƙarancin hannun jari. Hakanan, mafi ƙarancin adadin masu hannun jari don ƙirƙirar kamfanin Vietnamese ɗaya ne, amma ga daraktoci, babu wani takunkumi da ya shafi ƙasarsu.
Idan ya zo ga ainihin tsarin ƙirar kamfani , baƙon ɗan kasuwa dole ne ya tafi Vietnam don kammala rajistar. Har zuwa wannan lokacin, shi ko ita na iya naɗa wakilan rajistar kamfanin na gida (One IBC), muna taimakawa wajen ɗaukar daftarin aiki waɗanda ke da alaƙa da haɗa kasuwancin.
Don samun cikakken kamfani mai aiki a Vietnam, dole ne mutum:
Masu saka jari na ƙasashen waje su sani cewa tsarin rajistar kamfanin Vietnam na iya ɗaukar wata 1.
Don taimako a kafa kamfani a Vietnam, da fatan za a tuntuɓi masana a yau.
Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.