Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Da yake yana ɗaya daga cikin manyan cibiyoyin hada-hadar kuɗi na duniya, ofishinmu na Switzerland ya tara ƙwarewar ƙwarewa a cikin haɗin kamfanin ƙasa da ƙasa, kamfanonin Switzerland da kuma tsarin Switzerland da yawa.
Switzerland tana sarrafa kusan 35% na masu zaman kansu na ƙasa da ƙasa da na hukumomi kuma sanannen sanannen siyasa, tattalin arziki da zamantakewar al'umma.
Wannan ofishi ya ƙware wajen ba da mafita ga kamfanoni da 'yan kasuwa - samar da mafita waɗanda ke neman ƙarfafa kasancewar ƙasarku da samar da ingantattun tsarin kamfanoni da tsarin kamfanoni.
Abokan ciniki suna da tabbaci na ƙungiyar da ke ba da sabis waɗanda ke da zurfin fahimtar rikitarwa na wannan yanki na musamman. Muna da ƙwarewar aiki duka a cikin ikon ba da shawara, gami da ƙarfin cika gudanarwa da wajibai na warware matsalar Switzerland.
Daga hanyoyin magance matsalar rashin tsari zuwa manyan ayyukan duniya, muna ba da sabis da yawa waɗanda za'a iya haɓaka su don dacewa da girman kowane aikin. Mun kafa jigilar sabis ɗinmu akan buƙatunku. Muna alfahari da dangantakar abokantaka ta dogon lokaci da muka kafa tare da abokan cinikinmu - alaƙar da ke kan amintar juna da kuma hanyoyin magance ta.
Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.