Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Zaɓi hanyar biyan kuɗin ku (Muna karɓar biyan kuɗi ta Katin Kiredit/Debit, PayPal ko Canja wurin Waya).
Daga
dalar Amurka 1,190Janar bayani | |
---|---|
Nau'in Yan Kasuwa | GBC1 |
Harajin Haraji Na Kamfani | 0% - 3% |
Tsarin Mulki na Ingilishi | A'a |
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu | Ee |
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) | 7 |
Bukatun Corporate | |
---|---|
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari | 1 |
Mafi qarancin adadin Daraktoci | 1 |
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin | A'a |
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari | 1,000,000 USD |
Bukatun Gida | |
---|---|
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista | Ee |
Sakataren Kamfanin | Ee |
Taron Yanki | Koina |
Daraktoci / Masu Raba Gida | Ee |
Rubuce-rubucen Samun Jama'a | A'a |
Bukatun shekara-shekara | |
---|---|
Komawar Shekara-shekara | Ee |
Lissafin Asusun | Ee |
Kudin Hadahadar Kudade | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) | US$ 2,848.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 3,700.00 |
Kudaden Sabunta Shekara-shekara | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) | US$ 2,718.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 3,700.00 |
Janar bayani | |
---|---|
Nau'in Yan Kasuwa | Kamfanin izini (Kamfanin Kamfanoni na Kasuwancin Kasuwanci) |
Harajin Haraji Na Kamfani | Kada ku biya kowane haraji akan faɗin duniya baki ɗaya |
Tsarin Mulki na Ingilishi | Dokar gama gari |
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu | A'a |
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) | Na al'ada 5 kwanakin aiki 3 kwanakin aiki cikin gaggawa |
Bukatun Corporate | |
---|---|
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari | 1 |
Mafi qarancin adadin Daraktoci | 1 |
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin | Ee |
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari | US $ 100,000, hannun jari yana da ƙimar daidai |
Bukatun Gida | |
---|---|
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista | Ee |
Sakataren Kamfanin | Ee |
Taron Yanki | A'a, na iya yin wajan Mauritius |
Daraktoci / Masu Raba Gida | A'a |
Rubuce-rubucen Samun Jama'a | A'a |
Bukatun shekara-shekara | |
---|---|
Komawar Shekara-shekara | Ee. Ana buƙatar Kamfanoni Masu Izini su kula da bayanan kuɗi don nuna matsayin kuɗi |
Lissafin Asusun | A'a |
Kudin Hadahadar Kudade | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) | US$ 1,547.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 1,700.00 |
Kudaden Sabunta Shekara-shekara | |
---|---|
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) | US$ 1,417.00 |
Kudin Gwamnati & Sabis na caji | US$ 1,700.00 |
Ayyuka da takaddun da aka bayar | Matsayi |
---|---|
Tabbataccen kwafin Memorandum & Articles of Association | |
Takaddar hadahadar (hoton demo); | |
Rajista ofishin & kudin wakili na shekarar farko | |
Takaddar Shaidawa | |
Gyara Sakatariyar Kamfanin na shekarar farko | |
Labaran Kamfani | |
Rijistar Membobi | |
Rijistar Daraktoci | |
Raba Takaddun shaida (s) | |
Ayyuka na Yarda da Kwamitin Gudanarwa | |
Canja wurin Hakkokin Biyan Kuɗi | |
Resolutionudurin minti na kamfani na farko |
Takaddun Shaida | Matsayi |
---|---|
Kudin gwamnati na shekarar farko | |
Gabatar da aikace-aikace ga Magatakarda na Kamfanoni (ROC) |
Ayyuka da takaddun da aka bayar | Matsayi |
---|---|
Tabbataccen kwafin Memorandum & Articles of Association | |
Takaddun Shaida | |
Lasisin lasisin kasuwanci na duniya - KASHE 1 | |
Rajista ofishin & kudin wakili na shekarar farko | |
Gyara Sakatariyar Kamfanin na shekarar farko | |
Dokar Yarda da Yarda | |
Memorandum da Labaran Hadahadar | |
Rijistar Mai Raba hannun jari | |
Rijistar Daraktoci | |
Raba Takaddun shaida (s) |
Takaddun Shaida | Matsayi |
---|---|
Kudin gwamnati ga Hukumar Kula da Kudi | |
Kudin gwamnati ga Magatakarda na Kamfanoni |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Fom na Tsarin Kasuwanci PDF | 654.81 kB | Lokacin sabuntawa: 06 May, 2024, 16:59 (UTC+08:00) Tsarin Kasuwancin Kasuwanci don Haɗin Kamfanin |
Bayani | QR Code | Zazzagewa |
---|---|---|
Fayil na Sabunta Bayani PDF | 3.31 MB | Lokacin sabuntawa: 30 Sep, 2024, 12:45 (UTC+08:00) Fayil na Sabunta Bayani don kammala abubuwan da doka ta tanada |
Anan ga ƙarin cikakkun bayanai na bambance-bambance tsakanin GBC 1 da GBC 2 kamfanoni a Mauritius:
Ana ɗaukar kamfanonin GBC 1 mazauna Mauritius don dalilai na haraji.
Ana biyan su haraji mai fa'ida na 15% akan kudin shiga da ake cajin su.
Suna amfana daga Ƙimar Haraji na Ƙasashen Waje (DFTC) na 80%, wanda ya haifar da ƙimar haraji mai tasiri na 3%.
Za su iya neman takardar shaidar zama ta Haraji (TRC) da samun damar hanyar sadarwar Mauritius na Yarjejeniyar Haraji Biyu.
Kamfanonin GBC 1 dole ne su kafa ƙarin abubuwa a Mauritius, gami da samun aƙalla daraktoci biyu da ke zaune a Mauritius waɗanda suka cancanta kuma masu zaman kansu.
Babban asusun bankin su dole ne ya kasance a Mauritius.
Dole ne a adana bayanan lissafin kuɗi a cikin ofishin rajista a Mauritius.
Dole ne a shirya kuma a duba bayanan kuɗi a Mauritius.
Kamfanonin GBC 1 na iya yin mu'amala da mazauna Mauritius amma suna buƙatar izini kafin daga Hukumar Sabis na Kuɗi (FSC).
Kamfanonin GBC 1 na iya shiga cikin ayyukan kasuwanci da yawa, gami da waɗanda aka bayyana a cikin tsarin kasuwancin su da aka ƙaddamar ga FSC.
Kamfanonin GBC 2 ba a ɗauke su zama a Mauritius don dalilai na haraji.
Ba za a biya su haraji daga gwamnatin Mauritius ba.
Ba su cancanci samun fa'ida daga cibiyar sadarwa ta Yarjejeniyar Haraji Biyu ba.
Ana sa ran kamfanonin GBC 2 za su kula da Wakilin Rijista a Mauritius a kowane lokaci, kuma kamfanonin gudanarwa kawai za su iya aiki azaman Wakilan Rijista.
An hana kamfanonin GBC 2 mu'amala da mazauna Mauritius.
Kamfanonin GBC 2 sun fi takurawa nau'ikan ayyukan da za su iya aiwatarwa. Gabaɗaya an hana su shiga wasu ayyuka, gami da banki, sabis na kuɗi, da riƙe ko sarrafa kudaden saka hannun jari.
A taƙaice, manyan bambance-bambancen da ke tsakanin kamfanonin GBC 1 da GBC 2 a Mauritius sun shafi zaman haraji, wajibcin haraji, buƙatun kayan aiki a Mauritius, mu’amala da mazauna Mauritius, da ayyukan kasuwanci da aka halatta. Kamfanonin GBC 1 mazauna ne, suna fuskantar karancin haraji, kuma suna da sassaucin ra'ayi a cikin ayyukansu, yayin da kamfanonin GBC 2 ba mazauna ba ne, ba su da haraji amma suna da ƙarin hani kan ayyukansu. Zaɓin tsakanin GBC 1 da GBC 2 ya dogara da takamaiman manufofin kamfani da buƙatun tsara haraji.
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.