Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Babu harajin samun kudin shiga na jihar Washington ga ƙungiyoyin kasuwanci da daidaikun mutane. Koyaya, jihar har yanzu tana karɓar babban harajin karɓar haraji na 1.5%.

Kasuwancin Washington gabaɗaya suna ƙarƙashin haraji na gaba:

  • Harajin Kasuwanci da Aiki (B&O): Kusan duk kasuwancin Washington suna ƙarƙashin harajin B&O; gami da kasuwancin da aka kirkira a matsayin kamfanoni, LLCs, haɗin gwiwa da kamfani mai zaman kansa, ko ba riba ko don riba.
  • Harajin siyar da dillali: Gabaɗaya, siyar da kadarorin da ake iya gani ga masu siyarwa ana biyan harajin siyarwa. Hakanan ana sanya harajin dillali akan wasu ayyuka kamar rakiya, inshorar take, ofisoshin bashi, da sauransu.
  • Amfani da haraji: Ana cajin wannan harajin akan ƙimar kayan kuma ya haɗa da farashin jigilar kaya, isarwa ko kuɗin jigilar kaya da aka biya wa mai siyarwa.
  • Harajin kadarorin mutum: Dukiyar da aka yi amfani da ita a cikin kasuwanci ma ana biyan harajin kadarori, gami da kayan daki, kayan aiki, da kayayyaki. Ƙididdigar haraji na ƙasa da kadarorin mutum ɗaya ne.

Don ƙarin shawara game da harajin samun kudin shiga na jihar Washington , da fatan za a tuntube mu ta Hotline +65 6591 999 1 ko imel [email protected] .

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US