Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Labuan, Malaysia yanki ne wanda ke da harajin haɓaka don kasuwanci. Bude kamfani a Labuan, masu su zasu sami fa'idodi da yawa daga manufofin keɓance haraji don ayyukan kasuwanci. Saboda haka, yawancin kamfanonin ƙasashen waje suna da sha'awar fara kasuwanci a Labuan, Malaysia saboda tsarin harajin sa.

A zahiri, yawan harajin kamfanoni na shekara-shekara ga kowane kamfani ba ƙarami bane. A sakamakon haka, kamfanoni koyaushe suna son inganta layin harajinsu don haɓaka kudaden shiga.

Godiya ga manufofin kasuwanci tare da ƙimar haraji don kasuwanci, Labuan ya zama wuri don jan hankalin yawancin kasuwancin ƙasashen waje. Yawancin kamfanoni na ƙasashen ƙetare suna son buɗe ƙarin rassa ko saka hannun jari a Labuan.

Bugu da kari, Labuan (Malaysia) ana daukarta a matsayin mafi karfin ikon biyan haraji a Asiya. Ba za a buƙaci 'yan kasuwa su biya haraji ba idan ana samun riba daga ayyukan kasuwanci a wajen Labuan.

Kamfanin Labuan an san shi da Labuan International Company. Akwai kamfanoni iri 4 tare da farashin haraji daban daban na Kamfanin Labuan International. Masu mallakar kasuwancin baƙi za su iya yin la'akari da waɗannan nau'ikan kasuwancin:

  • Kamfanin Rike Jari

    Kudin shigar hannun jarin kamfanin bashi da bukatar haraji haka nan kuma yin binciken kudi ba tare da wasu ayyukan kasuwanci ba.

  • Kasuwanci, Fitar da kaya, da Kamfanin shigo da kaya

    Adadin haraji ya kasance 3% a kan ribar net kuma kamfanoni suna buƙatar gabatar da rahoton binciken shekara-shekara.

  • Kamfanin Ciniki

    Masu kasuwancin zasu iya zaɓar ɗayan cikin zaɓi biyu:

    • Biya harajin kamfani na 3%
    • Harajin haraji na RM 20,000
  • Kamfanin da ba na ciniki ba

    Idan kasuwancin kuɗaɗe daga wajen Malesiya, kamfanoni ba sa buƙatar biyan haraji kuma su gabatar da rahoton da aka bincika.

Tuntuɓi One IBC don samun kyakkyawan mafita ga kamfaninku a Labuan, Malaysia. Zamu iya tallafawa kwastomomi su zaɓi mafi mahimmancin ikon mulkin wanda ya dace da dabarun abokin ciniki. Tare da ƙwarewar shekaru da yawa a cikin haɗin kamfanin kamfanin na waje, One IBC yayi imanin cewa kwastomomin zasu gamsu da ayyukanmu gaba ɗaya.

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US