Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Mai ba da kamfani ko mai ba da kamfani yana da ƙwarewa da ilimin da suka wajaba ga kowane mahallin kasuwanci a wani lokaci a duk lokacin da suke aiki. Mai ba da kamfani yana tabbatar da cewa kamfani ya bi duk ƙa'idodi da ƙa'idodi waɗanda ƙaramar hukuma ta gindaya inda kasuwancin yake.

Duk buƙatun bin doka na iya zama da wahala ga sababbin kasuwanci. Kudin hayar ma'aikacin kamfani kuma na iya zama haramun ga ƙananan kasuwanci saboda yanayin matsayi na ɗan lokaci.

Yawanci, mai bada sabis na kamfani yana da sashe don ayyukan sakatariyar kamfani tare da ƙungiyar sakatarorin kamfanoni masu sadaukarwa. Dangane da batutuwan da suka danganci haɗin kai, kuma tana iya ba da sabis na shawarwari na doka da haraji.

Yawan ayyuka na masu samar da kamfani sun haɗa da:

  • Ƙirƙirar kamfani mai iyaka mai zaman kansa a ƙarƙashin Hukumar Kula da Kayayyakin Kuɗi da Kamfanoni (ACRA)
  • Bayar da ofishi mai rijista da adireshin imel don sanarwa da sadarwa
  • Mai suna Sakataren Kamfanin tanadi
  • Haɓaka bayanan ka'idodin Kamfanin da rajista
  • Gabatar da kowane aikace-aikace, sanarwa, ko komawa zuwa ACRA
  • An rubuta shawarwari daga Daraktoci da masu hannun jari
  • Shirye-shiryen taro da takaddun shaida
  • Dawowar shekara-shekara tare da ACRA
  • Aika tunatarwa game da kwanakin da aka cika don yin rajista
  • Taimakawa masu amfani da bude asusun banki da kafa taro tare da jami'in banki

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US