Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Bidiyo na 2 mintuna Singapore ita ce ɗayan manyan cibiyoyin hada-hadar kuɗi na duniya, na uku mafi girman tattalin arzikin duniya tsakanin 60 na manyan ƙasashe masu tattalin arziƙi a duniya, babban tattalin arziƙin sabis na capitalan jari-hujja wanda ke da ƙarancin haraji da kasuwancin kyauta. Singapore ita ce mafi kyawun sauƙin kasuwanci a duniya kamar Bankin Duniya. Kamfanin keɓaɓɓen kamfani na Singapore ya shahara kuma ya fi sauƙi ga baƙon.
Duk kasuwanci da asusun banki a wajen Singapore ba su da haraji ( Matsayin Offshore ), ƙirƙirar kamfanin Singapore yana buƙatar mafi ƙarancin Daraktan Yanki ɗaya wanda yake ɗan ƙasar Singapore.
Addamar da Kamfanin Kamfanoni Masu Zaman Kansu na Singapore (Pte. Ltd) , da farko ƙungiyar Manajan Dangantakarmu za ta nemi Dole ne ku ba da cikakken bayanin sunayen masu hannun jari / Darakta da bayanan. Zaka iya zaɓar matakin sabis ɗin da kake buƙata, na al'ada tare da ranakun aiki 3 ko ranakun aiki 2 cikin gaggawa. Bugu da ƙari, ba da sunayen kamfanonin ba da shawara don mu iya bincika cancantar sunan kamfanin a cikin tsarin Kamfanin Tsara Ayyuka na Singapore (ACRA) . Ayyukanmu sun haɗa da Sakataren cikin gida wanda ɗan asalin Singapore ne.
Kuna shirya biyan kuɗin Sabis ɗinmu da kuma Kudin Gwamnatin Singapore na hukuma. Muna karɓar biyan kuɗi ta Katin Kari / Kudin , Paypal ko Canja wurin Waya zuwa asusun bankin mu na HSBC
Duba ƙarin: Jagororin Biyan Kuɗi
Bayan tattara cikakken bayani daga gare ku, Offshore Company Corp zai aiko muku da sigar dijital ( Takaddar Kamfanoni , Rijistar Masu Raba / Daraktoci, Takaddun Raba, Memorandum na Associationungiyoyi da Labarai da dai sauransu) ta hanyar imel. Cikakken Kayan Kamfanin Offshore na Singapore zai aika zuwa ga adireshin mazaunin ku ta hanyar bayyana (TNT, DHL ko UPS da sauransu).
Kuna iya buɗe asusun banki don kamfanin ku a cikin Singapore, Turai, Hong Kong ko wasu ikon da ke tallafawa asusun banki na waje ! Kuna da 'yanci na dukiyar duniya a ƙarƙashin kamfanin ku na waje.
Singapore naka Pte. Kammalallen kamfani an kammala , a shirye don yin kasuwancin duniya!
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.