Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Akwai ƙungiyoyin kasuwanci iri uku a cikin Hadaddiyar Daular Larabawa: Kirkirar Kamfanin Kamfanoni - RAK IBC, Tsarin Kamfanin FreeZone - FZE / FZC / FZ LLC, da Tsarin Kamfanin Kamfani - LLC.

Da fari dai , masu mallakar dole ne su zabi wani suna na musamman wanda gwamnatin Hadaddiyar Daular Larabawa ta amince da shi. Yawanci, maigidan zai gabatar da sunaye daban-daban na kasuwanci guda uku waɗanda aka yarda da ɗaya daga cikin sunan.

Abu na biyu , kamfanin UAE dole ne ya sami wakilin gida da rajista na gida.

  • Kamfanin da aka yi rajista a cikin UAE shima yana buƙatar aƙalla mai hannun jari ɗaya, darekta ɗaya, da sakatare ɗaya. Kasuwancin UAE na iya amfani da sabis na zaɓaɓɓe na One IBC wanda ke taimaka duk bayanan ku zama sirri daga bayanan jama'a.

One IBC iya taimaka wa abokan harka a buɗe tashar jirgin ruwa ta IBC a cikin Hadaddiyar Daular Larabawa. Tare da sama da shekaru 10 na goyan baya da shawarwari ga abokan harka a kafa kamfanin a duk duniya, munyi imanin hakan na iya samar da gamsuwa ga kowane kwastoman da ke ba mu haɗin kai.

Kara karantawa:

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US