Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Akwai nau'ikan kasuwanci da yawa a cikin Amurka waɗanda kamfani zai iya zaɓa daga ciki, kowannensu yana da nasa tsarin halaye da abubuwan haraji. Mafi yawan nau'ikan kasuwanci a Amurka sune:

  1. Sole Prorietorship: Shi kaɗai mai mallakar kasuwanci ne wanda mutum ɗaya ya mallaka kuma ke sarrafa shi. Shi ne mafi sauƙi kuma mafi yawan nau'i na tsarin kasuwanci.
  2. Haɗin kai: Haɗin gwiwa kasuwanci ne na mutane biyu ko fiye da su ke sarrafa su. Akwai nau'o'in haɗin gwiwa da yawa, gami da haɗin gwiwa na gaba ɗaya, ƙaƙƙarfan haɗin gwiwa, da ƙaƙƙarfan haɗin gwiwar abin alhaki.
  3. Kamfani: Kamfani wani yanki ne na shari'a wanda ya bambanta kuma ya bambanta da masu shi. Yana iya zama ko dai kamfanin C ko kamfanin S.
  4. Kamfanin lamuni mai iyaka (LLC): LLC wani tsarin kasuwanci ne wanda ya haɗu da kariyar abin alhaki na kamfani tare da fa'idodin haraji na haɗin gwiwa.
  5. Haɗin kai: Ƙungiyar haɗin gwiwa kasuwanci ce ta gungun mutane kuma suna sarrafa su don amfanin juna.

Yana da mahimmanci a lura cewa nau'in kasuwanci a Amurka da kuka zaɓa zai dogara ne akan takamaiman buƙatu da yanayin kasuwancin ku. Yana da kyau a nemi jagorar lauyan kasuwanci ko akawu don tantance mafi kyawun tsarin kasuwanci na kamfanin ku.

Ka bar mana lambarka kuma zamu dawo gare ka nan bada jimawa ba!

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US