Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Bidiyo na 2 bidiyo Kamfanin Kasuwancin Kasa da Kasa na Anguilla (IBC) yana da keɓewa gabaɗaya kan haraji, a cewar Dokar Kamfanonin Kasuwanci na Duniya, 2000. Babu buƙatar yin asusu ko gabatar da dawowar shekara-shekara da ake buƙata bayan an haɗa ƙasashen waje. Anguilla ba ta cikin jam’iyya a cikin duk wata yarjejeniya ta biyan haraji, wacce ke ba da ingantacciyar kariya game da binciken kasafin kuɗi. Doka ta kare sirrin Mai Raba hannun jari, Darakta da kamfanin waje.
Tsarin Anguilla na shoasashen waje , da farko ƙungiyar Manajan Abokanmu za ta nemi ka ba da cikakken bayanin sunayen Mallakin Mallaka / Darakta da bayaninsu. Zaka iya zaɓar matakin sabis ɗin da kake buƙata, al'ada tare da ranakun aiki 3 ko ranakun aiki 2 cikin gaggawa. Bugu da ƙari, ba da sunayen kamfanin don mu iya bincika cancantar sunan kamfanin a Anguilla Magatakarda na Kamfanoni tsarin.
Kuna shirya biyan kuɗin Sabis ɗinmu da kuma Kudin Gwamnatin Gwamnati ta Anguilla da ake buƙata. Muna karɓar biyan kuɗi ta Katin Kari / Kudin , Paypal ko Canja wurin Waya zuwa asusun bankin mu na HSBC ( Sharuɗɗan Biyan Kuɗi ).
Bayan tattara cikakken bayani daga gare ku, Offshore Company Corp zai aiko muku da sigar dijital ( Takaddar Kamfanoni , Rijistar Masu Raba / Daraktoci, Takaddun Raba, Memorandum na Associationungiyoyi da Labarai da dai sauransu) ta hanyar imel. Cikakken kamfanin kamfanin Anguilla Offshore zai aika zuwa adireshin mazaunin ku ta hanyar bayyana (TNT, DHL ko UPS da sauransu).
Kuna iya buɗe asusun banki don kamfanin ku a cikin Turai, Hong Kong, Singapore ko wasu ƙananan hukumomin da ke tallafawa asusun banki na waje ! Kuna da 'yanci na dukiyar duniya a ƙarƙashin Kamfanin Kamfaninku na Anguilla .
Kamfanin kamfanin Anguilla Offshore ɗinku an kammala shi , a shirye don yin kasuwancin ƙasa da ƙasa!
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.